สผ. พร้อมใจร่วมพิธีไหว้พระพรหม และพระชัยมงคล เนื่องในวาระดิถีขึ้นปีใหม่ 2566
เมื่อวันที่ 11 มกราคม 2566 ดร.พิรุณ สัยยะสิทธิ์พานิช เลขาธิการ สผ. พร้อมด้วย นางอินทิรา เอื้อมลฉัตร รองเลขาธิการ สผ. ข้าราชการ พนักงาน และเจ้าหน้าที่ สผ. ร่วมพิธีไหว้พระพรหม และพระชัยมงคล ประจำ สผ. เพื่อเป็นสิริมงคลแก่ชีวิต และเป็นขวัญกำลังใจในการปฏิบัติงานของเจ้าหน้าที่ เนื่องในวาระดิถีขึ้นปีใหม่ 2566 ณ อาคารทิปโก้ 2
![](https://www.onep.go.th/wp-content/uploads/2023/01/news-2023-01-11-1a.jpg)
![](https://www.onep.go.th/wp-content/uploads/2023/01/news-2023-01-11-1c.jpg)
จัดทำและเผยแพร่โดย
กลุ่มงานอำนวยการและประชาสัมพันธ์ สำนักงานนโยบายและแผนทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม (สผ.)