สผ. สุขใจรับวันสงกรานต์ประจำปี 2567
เมื่อวันที่ 10 เมษายน 2567 เวลา 08.00 – 11.00น. ณ อาคารทิปโก้ 2 สำนักงานนโยบายและแผนทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม (สผ.) จัดกิจกรรม “รับวันสงกรานต์ ประจำปี พ.ศ. 2567” โดยมี นายประเสริฐ ศิรินภาพร เลขาธิการสำนักงานนโยบายและแผนทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อมเป็นประธาน พร้อมผู้บริหารและเจ้าหน้าที่ได้ร่วมไหว้ศาลพระพรหม และในภาคบ่ายได้จัดพิธีรดน้ำขอพรผู้ใหญ่เพื่อความเป็นสิริมงคลและสร้างสัมพันธ์อันดีระหว่างผู้บริหารและบุคลากร สผ. เนื่องในวันสงกรานต์ประจำปี 2567
![นายประเสริฐ ศิรินภาพร เลขาธิการสำนักงานนโยบายและแผนทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อมเป็นประธาน นายประเสริฐ ศิรินภาพร เลขาธิการสำนักงานนโยบายและแผนทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อมเป็นประธาน](https://www.onep.go.th/wp-content/uploads/2024/04/news-25670410-9b.jpg)
![นายจิรวัฒน์ ระติสุนทร รองเลขาธิการ นายจิรวัฒน์ ระติสุนทร รองเลขาธิการ](https://www.onep.go.th/wp-content/uploads/2024/04/news-25670410-9c.jpg)
![บุคลากรเจ้าหน้าที่ สผ. ถ่ายภาพร่วมกันเนื่องในวันสงกรานต์ บุคลากรเจ้าหน้าที่ สผ. ถ่ายภาพร่วมกันเนื่องในวันสงกรานต์](https://www.onep.go.th/wp-content/uploads/2024/04/news-25670410-9d.jpg)
![ภาคบ่ายได้จัดพิธีรดน้ำขอพรผู้ใหญ่เพื่อความเป็นสิริมงคล ภาคบ่ายได้จัดพิธีรดน้ำขอพรผู้ใหญ่เพื่อความเป็นสิริมงคล](https://www.onep.go.th/wp-content/uploads/2024/04/news-25670410-9e.jpg)
![นายประเสริฐ ศิรินภาพร เลขาธิการสำนักงานนโยบายและแผนทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ถ่ายภาพร่วมกับท่านรองอินทิราและบุคลากร สผ. นายประเสริฐ ศิรินภาพร เลขาธิการสำนักงานนโยบายและแผนทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ถ่ายภาพร่วมกับท่านรองอินทิราและบุคลากร สผ.](https://www.onep.go.th/wp-content/uploads/2024/04/news-25670410-9f.jpg)
จัดทำและเผยแพร่โดยกลุ่มงานอำนวยการและประชาสัมพันธ์
สำนักงานนโยบายและแผนทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม (สผ.)