สผ. & ปตท. ร่วมใจสู้ภัย COVID – 19
ดร.รวีวรรณ ภูริเดช เลขาธิการสำนักงานนโยบายและแผนทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม รับมอบแอลกอฮอล์เจล จากนายเรืองศักดิ์ วงศ์วันดี ผู้จัดการฝ่ายจัดการสิ่งแวดล้อมโครงการ บริษัท ปตท. จำกัด (มหาชน) เพื่อใช้สำหรับป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID – 19) เมื่อวันพุธที่ ๑๓ พฤษภาคม ๒๕๖๓ ณ สำนักงานนโยบายและแผนทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม
![](http://www.onep.go.th/wp-content/uploads/2020/05/news-20201305-1a.jpg)
![](http://www.onep.go.th/wp-content/uploads/2020/05/news-20201305-1c.jpg)
จัดทำและเผยแพร่โดย : กลุ่มงานอำนวยการและประชาสัมพันธ์ สำนักงานนโยบายและแผนทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม